DANH BẠ CÔNG TY ĐANG HOẠT ĐỘNG TRONG KHU CÔNG NGHIỆP HỐ NAI, ĐỒNG NAI

  1. Ngày đăng: 20-11-2023
  2. Lượt xem: 21
1  2  3  4  5
0/5 - 0 Bình chọn

Danh sách một số công ty, doanh nghiệp trong Khu công nghiệp Hố Nai, Đồng Nai.

Danh sách một số công ty, doanh nghiệp trong Khu công nghiệp Hố Nai, Đồng Nai.



1/ Công Ty Hữu Hạn Công Nghiệp Bảo Việt

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Lô 9-3 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3981851

Fax: (0251)3981856

Email: Baovietind@Hcm.Vnn.Vn

 

2/ Công Ty TNHH Storsack Việt Nam

Ngành Nghề: Bao Bì – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: 4/4b KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3986698

Fax: (0251)3986702

Email: Info@Storsack.Com.Vn

 

3/ Công Ty TNHH Tín Dũng

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Lô 1-21d KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3984142

Email: Vcfp_Tindung@Vnn.Vn

 

4/ Công Ty TNHH Công Nghiệp Ắc Quy Gs Việt Nam – Cn

Ngành Nghề: Pin – Ắc Quy

Địa Chỉ: 7 KCN Hố Nai, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3983180

Fax: (0251)3983188

Email: Dongnai_Gsv2@Hcm.Vnn.Vn

 

5/ Công Ty Hữu Hạn Công Nghiêp’ Đúc Chính Xác Việt Nam (Vpdc)

Ngành Nghề: Khuôn Mẫu

Địa Chỉ: KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3981308

Fax: (0251)3981309

Email: Vpdc168@Hcm.Vn

 

6/ Công Ty TNHH Vision

Ngành Nghề: Động Cơ Giảm Tốc & Hộp Giảm Tốc

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Thống Nhất, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3983104

Fax: (0251)3984216

Email: Ynghua@Hcm.Vnn.Vn

 

7/ Công Ty TNHH Công Nghiệp Viet Chin

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Tập Đoàn Chingfong, KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3983516

Fax: (0251)3984517

Email: Kaowu@Hcm.Vnn.Vn

 

8/ Công Ty TNHH Thái Phước

Ngành Nghề: Thùng Các Loại

Địa Chỉ: Lô 20 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3984316

Fax: (0251)3984313

Email: Tpcan@Saigonnet.Vn ; Infintive@Hcm.Vnn.Vn

 

9/ Công Ty Hữu Hạn Điện Thụy Thái Việt Nam

Ngành Nghề: Điện – Công Ty

Địa Chỉ: Lô 1-21a KCN Hố Nai, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3981761

Fax: (0251)3981760

Email: Vnsuitai@Hcm.Vnn.Vn
 

10/ Công Ty Hữu Hạn Công Nghiệp Broad Bright

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: 15 Chợ Chiều KCN Hố Nai, Ấp Thanh Hóa, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3983433

Fax: (0251)3983435

Email: Bbml@Hcm.Vnn.Vn

 

11/ Công Ty TNHH Công Nghiệp Thiện Mỹ

Ngành Nghề: Xi Mạ – Công Nghiệp

Địa Chỉ: Lô 5/6b Đường 10 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3985457

Fax: (0251)3985459

Email: Tmdn@Vnn.Vn

 

12/ Công Ty Hữu Hạn Công Nghiệp Sunshine (Tonk Wheel)

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: KCN Hố Nai, X.Bắc Sơn, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3985845

Email: Ken0710@Ms56.Hinet.Net

 

13/ Công Ty TNHH Sanlife

Ngành Nghề: Khuôn Mẫu

Địa Chỉ: Lô 7-9c Đường 2 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3987685

Fax: (0251)3987684

Email: Sanlife@Email.Viettel.Vn

 

14/ Công Ty Cao Su Kenda (Việt Nam)

Ngành Nghề: Vỏ, Ruột Xe – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Chợ Chiều KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3968781

Fax: (0251)3983175

Email: Kenda@Hcm.Vnn.Vn

 

15/ Công Ty TNHH Kao Minh

Ngành Nghề: Xe Hơi – Phụ Tùng

Địa Chỉ: KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3987689

Fax: (0251)3986543

Email: Li.Chi@Msa.Hinet.Net ;

 

16/ Công Ty Hữu Hạn Đầu Tư See Well

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Chợ Chiều KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3671182

Fax: (0251)3671185

Email: Seewell_2828@Hcm.Vnn.Vn

 

17/ Công Ty TNHH Công Trình Hanchi

Ngành Nghề: Xây Dựng – Công Ty

Địa Chỉ: Lô 5-2b Đường 6 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3987766

Fax: (0251)3987769

Email: Hanchi886@Hotmail.Com

 

18/ Công Ty Hữu Hạn Điện Cơ Shihlin Việt Nam

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Lô 6 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3983236

Fax: (0251)3983473

Email: Shihlin@Saigonnet.Vn

 

19/ Công Ty Cp Tuico

Ngành Nghề: Vòng Đệm

Địa Chỉ: 12 Chợ Chiều KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3671555

Fax: (0251)3671345

Email: Blade-King@Tuicovn.Com ;

 

20/ Công Ty Hữu Hạn Công Nghiệp Chính Xác Việt Nam (Vpic)

Ngành Nghề: Động Cơ – Thiết Bị & Sửa Chữa

Địa Chỉ: 16 Chợ Chiều KCN Hố Nai, Ấp Thanh Hóa, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3986838

Fax: (0251)3982932

Email: Vpic@Hcm.Vnn.Vn

 

21/ Công Ty Cp KCN Hố Nai

Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp – Chế Xuất

Địa Chỉ: KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3671039

Fax: (0251)3982040

Email: Khu_Cn@Hcm.Vnn.Vn

 

22/ Công Ty TNHH Thực Nghiệp Đạt Kiến

Ngành Nghề: Máy Nén Khí, Gas

Địa Chỉ: Đường 2 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3984933

Fax: (0251)3984932

Email: Gentent@Hcm.Vnn.Vn

 

23/ Công Ty TNHH Infinity

Ngành Nghề: Thùng Các Loại

Địa Chỉ: 20 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3982866

Fax: (0251)3982865

Email: Infinity@Hcm.Vnn.Vn

 

24/ Công Ty Đúc Chính Xác C.Q.S May’s (C.Q.S)

Ngành Nghề: Xe Hơi – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Lô 9 Chợ Chiều KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3981689

Fax: (0251)3982894

Email: Cqs@Hcm.Vnn.Vn

 

25/ Công Ty TNHH Công Nghiệp Kaifa Việt Nam

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: 11 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3671109

Fax: (0251)3671110

Email: Kaifa.Vn@Hcm.Vnn.Vn

 

26/ Công Ty TNHH Việt Nam Cơ Điện Asia

Ngành Nghề: Xe Hơi – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Lô 1 KCN Hố Nai, Tt.Trảng Bom, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3671299

Fax: (0251)3984903

Email: Asia168@Viettel.Vn

 

27/ Công Ty TNHH Lunji Vina

Ngành Nghề: Nhà Bếp, Nhà Ăn – Thiết Bị & Dụng Cụ

Địa Chỉ: Lô 9-5 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3671925

Fax: (0251)3671923

Email: Lunji_Vn@Hcm.Vnn.Vn

 

28/ Công Ty Hữu Hạn Yuo Yi Việt Nam

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Lô V-5 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3983316

Fax: (0251)3983318

Email: Yuoyi@Hcm.Vnn.Vn

 

29/ Công Ty TNHH Yang Ching (Việt Nam)

Ngành Nghề: Lò Xo – Vòng, Dẹt…

Địa Chỉ: Đường 2 KCN Hố Nai, X.Hố Nai 3, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3984051

Fax: (0251)3671107

Email: Yangching@Hcm.Vnn.Vn


30/ Công Ty Công Trình Xử Lý Môi Trường Chiline (Việt Nam)

Ngành Nghề: Nước -Thiết Bị & Dịch Vụ Xử Lý Nước

Địa Chỉ: Đường 3a KCN Hố Nai, X.Bắc Sơn, H.Trảng Bom, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3981386

Fax: (0251)3981389

Email: Chilivn@Unet.Vnnews.Com ;

Bài viết khác