DANH BẠ MỘT SỐ CÔNG TY TRONG KHU CÔNG NGHIỆP TÂN THỚI HIỆP

  1. Ngày đăng: 30-08-2018
  2. Lượt xem: 379
1  2  3  4  5
0/5 - 0 Bình chọn

Danh sách một số công ty trong Khu công nghiệp Tân Thới Hiệp, Quận 12, Tp.HCM

Danh sách một số công ty, doanh nghiệp trong Khu công nghiệp Tân Thới Hiệp, Quận 12,Tp.HCM



1. Công Ty TNHH NB Việt Nam 2
Ngành Nghề: May Mặc - Sản Xuất & Buôn Bán
Địa Chỉ: Khu E1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37170922
Fax: (028) 37170923
Email: Info@Nobland.Com ; Modewin@hcm.Fpt.Vn 


2. Công Ty CP Bao Bì Dầu Thực Vật (Vmpack)
Ngành Nghề: Bao Bì - Vật Liệu
Địa Chỉ: Lô 6-12 Khu F KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 35974228
Fax: (028) 35974231
Email: Vpack-Co@HCM.Vnn.Vn ; Vmpack@Vmpack.Com 


3. Công Ty TNHH Đầu Tư Xd Kd Cs Hạ Tầng KCN Tân Thới Hiệp
Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp - Chế Xuất
Địa Chỉ: Kp3 Nguyễn Ảnh Thủ KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37175223
Fax: (028) 37175224
Email: Tthiz@Vnn.Vn 


4. Công Ty TNHH M.D.K
Ngành Nghề: Cơ Khí - Gia Công & Sản Xuất
Địa Chỉ: Lô 7-8 Khu C1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176511
Fax: (028) 37176512
Email: Mdk@Hcm.Vnn.Vn 


5. Công Ty TNHH Dong Kwang Vina
Ngành Nghề: Khăn
Địa Chỉ: Lô 7-8 Khu E1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176335
Fax: (028) 37176334 


6. Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh Total Power
Ngành Nghề: Cơ Khí - Gia Công & Sản Xuất
Địa Chỉ: Lô A31 Nguyễn Ảnh Thủ KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176126
Fax: (028) 37175938
Email: Totalpowerco@Hcm.Vnn.Vn 


7. Công Ty TNHH Dệt Kim Đông Quang
Ngành Nghề: Sợi
Địa Chỉ: Lô 1-5 Khu C1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37175445
Fax: (028) 37175418 


8. Công Ty TNHH Cơ Khí Chính Xác Việt Pháp
Ngành Nghề: Cơ Khí - Gia Công & Sản Xuất
Địa Chỉ: Lô 11 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37175001
Fax: (028) 37175278
Email: Info@Vfdecolletage.Com


9. Công Ty TNHH Ưu Thịnh
Ngành Nghề: Văn Phòng - Thiết Bị
Địa Chỉ: Lô 12-13 Khu A1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37175905
Fax: (028) 37175904
Email: Uuthinh@Hcm.Vnn.Vn 


10.Công Ty TNHH SX TM Tân Hưng Thịnh
Ngành Nghề: May Mặc - Phụ Liệu
Địa Chỉ: Lô 9 Khu 1c KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37170982
Fax: (028) 37170976
Email: tanhungthinh@Vnn.Vn


11. Công Ty TNHH Terratex Việt Nam
Ngành Nghề: May Mặc - Sản Xuất & Buôn Bán
Địa Chỉ: Lô 5-6-7 Khu D1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37172946
Fax: (028) 37172947 


12. Công Ty TNHH Pots Direct Việt Nam
Ngành Nghề: Gốm - Sản Xuất & Buôn Bán
Địa Chỉ: Lô 9 Khu B1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176070
Fax: (028) 37176073


13. Công Ty TNHH Việt Nam N.V.T
Ngành Nghề: Thủy Hải Sản - Chế Biến & Xnk
Địa Chỉ: Lô 5 Khu B1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37175038
Fax: (028) 37170981
Email: Exdept-Vnviking@Hcm.Vnn.Vn 


14. Công Ty TNHH SX TM Quân Đạt
Ngành Nghề: Nhôm
Địa Chỉ: Lô 1-2 Khu F1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176781
Fax: (028) 37176782


15. NM Sữa Sài Gòn
Ngành Nghề: Sữa & Các Sản Phẩm
Địa Chỉ: Lô 1-18 Khu G1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176354
Fax: (028) 37176353 


16.Công Ty CP Sáng Tạo Công Nghiệp
Ngành Nghề: Điện - Thiết Bị & Dụng Cụ Điện
Địa Chỉ: Lô A10 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37175486
Fax: (028) 37175487
Email: Sangtaocn@Hcm.Vnn.Vn 


17. Công Ty TNHH Tm Bách Khoa
Ngành Nghề: Nội Thất - Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí
Địa Chỉ: Lô 4 Khu D1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37170902
Fax: (028) 37175881
Email: Polytech@HCM.Vnn.Vn


18.Công Ty TNHH Nobland Việt Nam
Ngành Nghề: May Mặc - Sản Xuất & Buôn Bán
Địa Chỉ: Lô 1-8 Khu A1 KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176300
Fax: (028) 37176301


19. Công Ty TNHH Tam Tấn
Ngành Nghề: Nhựa - Bao Bì
Địa Chỉ: Lô 2-5 Khu E1 Nguyễn Ảnh Thủ KCN Tân Thới Hiệp, P.Hiệp Thành, Q.12, Tp. HCM
Điện Thoại: (028) 37176111
Fax: (028) 37176175
Email: Tamtan@HCM.Vnn.Vn 




 

Bài viết khác