DANH BẠ MỘT SỐ CÔNG TY TRONG KHU CÔNG NGHIỆP AMATA - ĐỒNG NAI

  1. Ngày đăng: 06-08-2019
  2. Lượt xem: 643
1  2  3  4  5
0/5 - 0 Bình chọn

Danh sách một số công ty trong Khu công nghiệp Amata, Đồng Nai

Danh sách một số công ty, doanh nghiệp trong Khu công nghiệp Amata, Đồng Nai.




 
1/ Công Ty TNHH Map Pacific Việt Nam

Ngành Nghề: Thuốc Trừ Sâu

Địa Chỉ: 101/6 Đường 3 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936902

Fax: (0251)3892901

Email: Map-Schiem@Bdvn.Vnd.Net



2/ Công Ty TNHH Spitfire Controls (Việt Nam)

Ngành Nghề: Điện Tử - Dụng Cụ, Thiết Bị & Linh Kiện

Địa Chỉ: 13 Lô 103/4 Đường 5 KCN Amata, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936801

Fax: (0251)3936800

Email: Recruitment@Spitfirevn.Com


 

3/ Công Ty TNHH Toyo Ink Việt Nam

Ngành Nghề: Mực & Mực In

Địa Chỉ: Lô 101 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936647

Fax: (0251)3936649

Email: Ktchintiv@Vnn.Vn

 

4/ Công Ty TNHH Okamoto Việt Nam

Ngành Nghề: Áo Mưa

Địa Chỉ: Lô 105/2 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936638

Fax: (0251)3936641

Email: congtyokamoto@vnn.vn

 

5/ Công Ty TNHH Okamoto Việt Nam

Ngành Nghề: May Mặc - Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: 105/2 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3993447

Fax: (0251)3993448

Email: Công Tyokamoto@Vnn.Vn


 

6/ Công Ty TNHH Việt Nam Wacoal

Ngành Nghề: Đồ Lót

Địa Chỉ: 110 Đường Amata KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936770

Fax: (0251)3892063

Email: Job@Wacoal.Com.Vn



7/ Công Ty TNHH Starprint Việt Nam

Ngành Nghề: In - Nhà In & Tư Vấn

Địa Chỉ: 104/4-1 Đường Amata 2-4 KCN Amata, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936921

Fax: (0251)3936920

Email: Infomation@Starprinttvn.Com




8/ Công Ty Cổ Phần Thép Đặc Biệt Pro-Vision

Ngành Nghề: Thép - Công Ty

Địa Chỉ: Lô 221/2 KCN Amtata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936609

Fax: (0251)3832230

Website: Www.Pro-Visionsteel.Com.Vn

 

9/ Công Ty TNHH Amata Việt Nam

Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp - Chế Xuất

Địa Chỉ: KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3991007

Fax: (0251)3892859

Email: Amatavn@Hcm.Vnn.Vn




10/ Công Ty TNHH Xích KMC (Việt Nam)

Ngành Nghề: Dây Xích, Dây Sên

Địa Chỉ: KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936533

Fax: (0251)3936085

Email: Kmcvn@Saigonnet.Vn

 

11/ Công Ty TNHH Mainetti (Việt Nam)

Ngành Nghề: May Mặc - Phụ Liệu

Địa Chỉ: Lô 103/1 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3993169

Fax: (0251)3993157

Website: Www.Mainettigroup.Com


 

12/ Công Ty TNHH Vp Components Việt Nam

Ngành Nghề: Xi Mạ

Địa Chỉ: Lô 104/2-1 Đường 2 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936779

Fax: (0251)3893488

Email: Vpcomponent@Hcm.Vnn.Vn


 

13/ Công Ty TNHH Bao Bì Kỹ Thuật Cao Riches Việt Nam

Ngành Nghề: Bao Bì - Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: 104/1 Lô A Đường 2 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936811

Fax: (0251)3936810

Email: Riches.Wrap@Hcm.Vnn.Vn

 

14/ Công Ty TNHH Quadrille (Việt Nam)

Ngành Nghề: Đồ Lót

Địa Chỉ: 118 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936660

Fax: (0251)3936661

Email: Quadrillevn@Hcm.Vnn.Vn


 

15/ Yung Chi Paint & Varnish MFG (Vietnam) Co., Ltd

Ngành Nghề: Sơn - Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Lô 219 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936740

Fax: (0251)3936751

Email: Yungchivn@Rainbowpaints.Com.Vn

 


16/ Công Ty TNHH Auromex Việt Nam

Ngành Nghề: Hóa Chất

Địa Chỉ: Lô 104/8 Đường Amata 2-4 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936568

Fax: (0251)3936570


 

17/ Công Ty CP Công Nghiệp Nhựa Phú Lâm (Fulin) - CN

Ngành Nghề: Nhựa - Bao Bì

Địa Chỉ: Lô 109 Đường Amata KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936688

Fax: (0251)3936682

Email: Twy777@Yahoo.Com


 

18/ Công Ty TNHH Cơ Khí Kao Meng (Việt Nam)

Ngành Nghề: Cơ Khí - Gia Công & Sản Xuất

Địa Chỉ: Hiện Đại KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3893867

Fax: (0251)3893477

Email: Kaomeng@Hcm.Vnn.Vn



19/ Công Ty CP Nhựa Reliable (Việt Nam)

Ngành Nghề: Nhựa - Bao Bì

Địa Chỉ: Lô 112 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936174

Fax: (0251)3936180

Email: Reliableplastics@Gmail.Com

 


20/ Công Ty TNHH Ritek Việt Nam

Ngành Nghề: Băng Đĩa

Địa Chỉ: 213 Đường Amata 2-4 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936111

Fax: (0251)3994485

Email: Lclung@Ritek.Com.Tw

 

 

21/ Công Ty TNHH Arai Việt Nam

Ngành Nghề: Nệm & Nệm Giường

Địa Chỉ: Lô 101/1-3 Đường 3 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936694

Fax: (0251)3991496

Email: Arai@Hcm.Fpt.Vn


 

22/ Công Ty TNHH Schaeffler Việt Nam

Ngành Nghề: Bạc Đạn - Vòng Bi

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Amata, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936622

Fax: (0251)3936620

Email: Tam.Le@Schaeffler.Com ;


 

23/ Công Ty TNHH Nikko Việt Nam

Ngành Nghề: Nhựa - Sản Phẩm

Địa Chỉ: Lô 101/2-5 Đường 3B KCN Amata, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936726

Fax: (0251)3936729

 

 

24/ Công Ty TNHH Yp Rex Việt Nam

Ngành Nghề: Phòng Cháy Chữa Cháy

Địa Chỉ: Lô 222 Đường 4 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3994775

Fax: (0251)3936563

Email: Vananh@Yprex.Com

 

 

25/ Công Ty TNHH Nam Yang Quốc Tế Việt Nam

Ngành Nghề: May Mặc - Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Lô 120/1 KCN Amata, P.Long Bình, Tp.Biên Hòa, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3936702

Fax: (0251)3936710

Email: Ktkang@Namyangvn.Com

 

 

 

Bài viết khác