DANH BẠ CÁC CÔNG TY BẢO VỆ Ở QUẬN 9

  1. Ngày đăng: 21-09-2018
  2. Lượt xem: 233
1  2  3  4  5
0/5 - 0 Bình chọn

DANH SÁCH MỘT SỐ CÔNG TY BẢO VỆ Ở QUẬN 9

Danh bạ một số công ty bảo vệ ở Quận 9:



1/ CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ SÀI GÒN 24H
Điện thoại: (028) 38312302 - (028) 38312303
Email: info@baovesg.com



2/  Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Bảo Vệ Hành Tinh - Planetsecurity

Địa chỉ: 50 Đường 160, Khu phố 3, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

Điện thoại: (028) 66803388

Email: info@planetsecurity.vn


3/  Công Ty CP Dịch Vụ Bảo Vệ Liên Doanh Việt Nhật Yuki

Địa Chỉ: 41 Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành Phố Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 73007113

Email: Lienhe@Baoveyukisepre24.Vn

 

4/ Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Bảo Vệ Đại Long

Địa Chỉ: 161C Đình Phong Phú, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 37305826

 

5/ Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Bảo Vệ Kim Đại Long

Địa Chỉ: 58 Đường 120, Phường Tân Phú, Quận 9, Tp Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 37305826

Email: Hung.Dailong@Gmail.Com
 

 

6/  Công Ty TNHH Dịch Vụ Bảo Vệ Yuki Việt Nam

Địa Chỉ: 7b Đường 475, Khu Phố 5, Phường Phước Long B, Quận 9, Tp Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (08) 37314468

Email: Yukihanhlam@Gmail.Com

 

7/ Công Ty CP Dịch Vụ Bảo Vệ Hoàn Cầu

Địa Chỉ: 18-20 Đ12 Đường Số 12, Khu Phố 6, Phường Phước Long B, Quận 9, Tp Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 62805392

Email: Info@Hoancaucoseco.Com

 

8/ Công Ty TNHH Dịch Vụ Bảo Vệ Toàn Tâm 24h

Địa Chỉ: 455 Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Thành Phố Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 37083868

Email: Customer.Tts.Insurance@Gmail.Com

 

9/ Công Ty CP Dịch Vụ Bảo Vệ Trung Kiên

Địa Chỉ: Số 244/23 Dương Đình Hội, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Tp Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 37280562

Email: Tsc@Baovetrungkien.Com

 

10/ Công Ty TNHH Dịch Vụ Bảo Vệ Trường Phước

Địa Chỉ: 187/29 Long Phước, Khu Phố Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Tp Hồ Chí Minh

Điện Thoại: (028) 37340103

Email: Info@Baovetruongphuoc.Com
 


11/ Công ty Bảo Vệ Nghĩa Bình 24H

Địa Chỉ: 122 Đường số 5, P.Phước Long, , Quận 9, TP.HCM

Bài viết khác